‘डॉन 3’ मध्ये प्रियांका चोप्राची जागा घेणार ही अभिनेत्री

जेव्हापासून फरहान अख्तरने ‘डॉन 3’ची घोषणा केली, तेव्हापासून हा चित्रपट खूप चर्चेत आहे. एकीकडे रणवीर सिंग या चित्रपटात मुख्य अभिनेता म्हणून काम करत असताना दुसरीकडे या चित्रपटात कोणती अभिनेत्री दिसणार याची चर्चा सुरू झाली होती. प्रियंका चोप्राची जागा घेणार कोण? आता बॉलिवूड हंगामाच्या रिपोर्टनुसार या प्रश्नांची उत्तरे सापडली आहेत.

‘डॉन 3’ साठी रिपोर्टमध्ये कियारा अडवाणीच्या नावाचा उल्लेख आहे. सूत्राचा हवाला देत, फरहानला वाटते की कियारा यासाठी योग्य आहे. कियारा देखील या चित्रपटाचा भाग होण्यासाठी खूप उत्सुक आहे. 19 फेब्रुवारीला फरहानच्या प्रोडक्शन हाऊस ‘एक्सेल एंटरटेनमेंट’ने इंस्टाग्रामवर एक स्टोरी पोस्ट केली होती, ज्यामध्ये डॉन 3 शी संबंधित काही मोठी घोषणा 20 फेब्रुवारीला होणार असल्याचे सांगण्यात आले होते. अशा परिस्थितीत, आता असे बोलले जात आहे की प्रॉडक्शन हाऊसकडून जी घोषणा केली जात आहे, ती केवळ कियारा अडवाणीचीच असू शकते.

डॉनमध्ये शाहरुखची जागा रणवीरने घेतली आहे, तर आता या रिपोर्टनुसार कियारा प्रियांकाची जागा घेऊ शकते. डॉनच्या आधीच्या दोन्ही भागांमध्ये प्रियांका दिसली होती. तिने मोनाची भूमिका साकारली होती. या व्यक्तिरेखेतील तिला लोकांनी खूप पसंत केले होते.

तथापि, कियाराने ‘एमएस धोनी: द अनटोल्ड स्टोरी’, ‘कबीर सिंह’ आणि ‘भूल भुलैया 2’ सारख्या अनेक उत्कृष्ट चित्रपटांमधून लोकांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले आहे. जून 2023 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘सत्यप्रेम की कथा’ या चित्रपटात ती शेवटची दिसली होती. तो चित्रपट काही विशेष करू शकला नाही आणि बॉक्स ऑफिसवर सरासरी होता.